ราคา 7580000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 166.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45662.65 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ฟลอร่า วิลล์

SAEN
0823308933
2023-09-07 08:48:46.0
เลขที่ประกาศ: 455486
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อ :
Line : 0992873163

ขาย ให้เช่า สำนักงาน
ตึก ฟลอร่าวิลล์ ชั้น 5 ตึก C
3 ห้อง ขนาด 166 ตร.ม
วิวเมือง กับสระว่ายน้ำ
มีที่จอดรถส่วนตัว 8 ที่
มี ฟิตเนส สระว่ายน้ำ และ เทนนิสคอร์ต
มีสัญญาเช่า 2 ปี (2023-2025)

Renovated Fully furnished office for sale in Floraville Building with tenant (2 year
contract)
Office floor on the 5th
8 parking space
Fitness, swimming pool and tennis court

사무실 판매
파타나깐 51 플로라빌 5 층
주차 8 자리,
헬스장, 수영장, 테니스장 포함

สถานที่ใกล้เคียง ฟลอร่าวิลล์
- ARL หัวหมาก (0.3 กม.)
- YL11 หัวหมาก (0.6 กม.)
- YL12 กลันตัน (1.3 กม.)
- 7-Eleven (0.6 กม.)
- 7-Eleven (1.1 กม.)
- 7-Eleven (1.1 กม.)
- รร.หัวหมาก (0.4 กม.)
- รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ (0.7 กม.)
- รร.มินเดอร์พัฒนาศึกษา (0.9 กม.)
- รพ.วิภาราม (0.2 กม.)
- รพ.ศิริน (0.9 กม.)
- รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์ (1.7 กม.)
- แม็กซ์แวลู พัฒนาการ (0.5 กม.)
- เทสโก้โลตัส พัฒนาการ (1.2 กม.)
- ธัญญาพาร์ค ศรีนครินทร์ (1.2 กม.)

ราคาขาย 7,580,000 บาท
ราคาเช่า 42,000 บาท ต่อเดือน

ที่อยู่ : ฟลอร่า วิลล์ [Flora Ville] พัฒนาการ ซอย 51
แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ฟลอร่า วิลล์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ฟลอร่า วิลล์